ฟอร์มการตรวจเอกสารการรายงานตัว

ภาพประจำตัวสมาชิก
โพสต์โพสต์แล้ว: จันทร์ 27 ก.ค. 2015 2:03 pm
ฟอร์มตรวจเอกสารรายงานตัว.docx
(34.41 KiB) ดาวน์โหลด 1394 ครั้ง

จัดเตรียมเอกสารตามลำดับ
รวมทั้งเอกสารการโอนเงินต่างๆ ด้วยนะคะ

ฟอร์มประวัติ.xlsx
(24.31 KiB) ดาวน์โหลด 1273 ครั้ง

พิมพ์ออกไปกรอกนะคะ มี 2 หน้า รบกวนพิมพ์เป็นหน้าหลังนะคะ หากดูภาพก่อนพิมพ์แล้วไม่พอดีหน้า ก็ให้ตั้งค่าเอกสารใหม่ได้
ใครเคยส่งเมลล์ประวัติมาให้แล้ว ก็ต้องปริ้นใบนี้แล้วเขียนใหม่นะคะ เนื่องจากมีบางงานต้องการข้อมูลเพิ่มเติมค่ะ

ใครเคยส่งแผนที่มาให้แล้วก็ปริ้นออกมาด้วยนะคะ เพราะบางแผนที่ปริ้นแล้วไม่ชัดเจน จึงรบกวนให้ปริ้นมาให้ใหม่ด้วยค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
คำพูด

ย้อนกลับไปยัง ข่าวประชาสัมพันธ์จากงานทะเบียน